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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Samia Suluhu Hassan
amefanya uteuzi kama ifuatavyo:-

i) Amemteua Bw. Ally Amani Karavina kuwa Mwenyekiti wa Bodi
ya Wakurugenzi ya Shirika la Reli Tanzania.

ii) Amemteua Prof. Sifuni Ernest Mchome kuwa Mwenyekiti wa Bodi

ya Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA)

Uteuzi huu unaanza mara moja.

Zuhura Yunus
Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Rais, Ikulu
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